ถึงท่านแกนนำหรือท่านผู้เกี่ยวข้อง

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

ถึงท่านแกนนำหรือท่านผู้เกี่ยวข้อง

ตั้งหัวข้อ by kriang-s14 on Thu Apr 15, 2010 11:52 am

555 เรียนท่านแกนนำหรือท่านผู้เกี่ยวข้องทราบ ถ้าท่านเปิดดูเน็ตเข้าเว็บนี้ ผมได้ร่วมต่อสู้กับพี่น้องเสื้อแดงและพวกท่านมาตลอด อยากจะขอรบกวนพวกท่านสักนิดหนึ่งครับ คือ 1.พวกร้านค้าต่างๆโดยเฉพาะแทบทางด้านตั้งแต่สะพานลอยที่มีหลังคาเขียว (นับจากเวทีปราศัย) ที่สอง ไปจนถึงทางเข้าไม่เป็นระเบียบเรียบร้อยมีมากเกินไปทำให้ผู้มาปราศัยไม่มีที่นั้งฟัง ราคาอาหารก็แพงแสนแพง 2. การดื่มเครื่องดื่มที่มีแอนกอฮอล์ยังมีให้เห็นอยากให้เข้มงวดในเรื่องนี้เป็นพิเศษ เมื่อคืนคนใส่เสื้อแดงเมาแล้วเทียวแซวสุภาพสตรีเป็นอะไรที่ไม่น่าดูเลย และจะทำให้เสื้อแดงส่วนใหญ่พลอยเสียชื่อไปด้วย ยังมีบ้างพวกเมาเปิดเพลงท้ายรถเต้นกันอย่างไม่น่าดู(อยู่ในบริเวณปราศัยคือ ผ่านการ์ดเข้ามาแล้ว ภาพลักษณ์ไม่ดีมากๆ เลยครับ ช่วยแก้ไขด้วย ...............ผมเสื้อแดงร่วมกับท่านทุกรายการทุกวันขอบคุณครับ pirat bounce [b]

kriang-s14

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: ถึงท่านแกนนำหรือท่านผู้เกี่ยวข้อง

ตั้งหัวข้อ by dimistry on Thu Apr 15, 2010 3:41 pm

อื่มมม ปัญหาตัวนี้มีด้วยกันทุการชุมนุม ที่มีมวลชนเยอะๆขนาดนี้ ผมเห็นด้วย แต่ว่าส่วนตัวไม่สามารถติดต่อแกนนำได้เลย เพราะตั้งแต่ที่ เว็บผู้จัดการเอาเบอร์แกนนำเราไปโชว์ที่เว็บ พธม หรือ กลุ่มสีต่างๆ (ขาว เหลือง ชมพู ฟ้า น้ำเงิน ส้ม(ในอนาคตอันใกล้)) ก็โทรไปต่อว่าแกนนำทุกวัน จนทำให้ทางแกนนำเค้า จะรับสายเฉพาะคนที่รู้จัก คือรับในกลุ่มกันเอง คนนอกจะไม่รับสายเลย แต่จะพยายามประชาสัมพันธ์ให้นะครับ ดีครับที่มารายงานให้ได้รับรู้กัน ใครที่เข้ามาอ่าน รบกวนด้วยนะครับ ช่วยๆกันประชาสัมพันธ์หน่อย ผมว่า แกนนำต้องได้รับรู้และช่วยกันแก้ปัญหาแบบนี้

ขอบคุณครับสำหรับความคิดเห็น

อ่านวิธีการดาวน์โหลดไฟล์จากเว็บฝากไฟล์ทั่วๆไป

dimistry
Admin

ดูข้อมูลส่วนตัว http://http:redcyberclub.co.cc

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน