RedCyberClub Forum
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ผมรู้สึกไม่สบายใจ

Go down

ผมรู้สึกไม่สบายใจ Empty ผมรู้สึกไม่สบายใจ

ตั้งหัวข้อ by llDJBuriram Fri Apr 23, 2010 9:21 am

พี่น้องแดงทั้งแผ่นดินทุกท่านครับ...ที่บ้านผมมีคลิปเสียง...ชูพงษ์ถี่ถ้วน...ล้มล้างสถาบันเบื้องสูง...มันจริงเท็จประการใด...แล้วกลุ่มไอ้ชูพงษ์มาเกี่ยวข้องอะไรกับ...แดงสามเกลอของเรา...แดงสยามกำลังทำให้แดงทั้งแผ่นดินเราเสียหายอย่างมาก..ถ้าใครอยากฟังคลิปดังกล่าวทิ้งเมลไว้เดี๋ยวผมจะส่งให้...คนไทยทุกคนไม่ว่าสีไหนถ้าได้ฟังแล้วก็ทำให้เขวเหมือนกันครับ...ถ้าจริงผมรับไม่ได้
คงต้องทำอะไรสักอย่างกับคนที่พูด

llDJBuriram

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน