RedCyberClub Forum
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

VOICE TV น่าสนใจครับ อยากชวนเพื่อนสีแดงเข้ามาดูกันครับ

2 posters

Go down

VOICE TV น่าสนใจครับ อยากชวนเพื่อนสีแดงเข้ามาดูกันครับ Empty VOICE TV น่าสนใจครับ อยากชวนเพื่อนสีแดงเข้ามาดูกันครับ

ตั้งหัวข้อ by แดงเดือด Fri Apr 23, 2010 8:08 pm

การวิเคราะห์ สถานการณ์บ้านเมืองที่ตรงและแหวกแนวกว่าคนอื่นๆที่เคยดูมา
ลองดูกันครับ เช่นลิ้งค์ที่ผมเอามาให้ดู
http://www.voicetv.co.th/content/11510/สรยุทธ์ควรเชิญพลเอกอนุพงษ์มาออกช่อง3

แดงเดือด

ขึ้นไปข้างบน Go down

VOICE TV น่าสนใจครับ อยากชวนเพื่อนสีแดงเข้ามาดูกันครับ Empty Re: VOICE TV น่าสนใจครับ อยากชวนเพื่อนสีแดงเข้ามาดูกันครับ

ตั้งหัวข้อ by RED LETTER Tue Apr 27, 2010 10:50 am

ดูจากนี่เลย ก็ได้ค่ะ Like a Star @ heaven

ท่าน ผบ.ทบ. จะได้สั่งนายกฯ อภิสิทธิ์ ไปยุบสภา
ท่าน ผบ.ทบ. จะได้สั่งนายกฯ อภิสิทธิ์ ไปยุบสภา แบบที่เคยทำในสมัยนายกฯ สมชาย วงศ์สวัสดิ์ ที่ขอความร่วมมือจากกองทัพบกให้สลายม็อบพันธมิตรที่เข้าไปยึดทำเนียบรัฐบาล และสนามบินสุวรรณภูมิ ในความเป็นจริง ทราบดีว่า สถานการณ์ทางการมืองตอนนี้มันแตกต่างจากช่วงปลายปี 51 อย่างไรก็ดีบทบาทของทหารในการยึดคืน พื้นที่ 4 แยกราชประสงค์ ควรมิให้สังคมกล่าวหา บิ๊กป็อกได้ว่า เห็นคนเสื้อแดงต่ำกว่าคนเสื้อเหลือง
19 เมษายน 2553 เวลา 17:48 น.
RED LETTER
RED LETTER

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน