RedCyberClub Forum
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ปลอมตัว เข้าโซนนอก 18+

3 posters

Go down

ปลอมตัว เข้าโซนนอก 18+ Empty ปลอมตัว เข้าโซนนอก 18+

ตั้งหัวข้อ by dimistry Wed Mar 10, 2010 4:41 pm

18+ โซนนอก ProxyCap Camfrog Crack
อยากไปส่องโซนนอกกัน ใช่ไหมละพี่น้อง วันนี้เรามาดูวิธีส่องโซนนอกกันดีกว่า

ให้พี่น้อง ทุกท่านไป ดาวโหลด ข้อ 1 - 2 มาก่อนนะคับ ( ตัว Crack ในข้อ 2 จะทำให้โปรแกรมไม่หมดอายุเล่นได้ตลอด )
1. โปรแกรมค้นหา Proxy [You must be registered and logged in to see this link.]
2. โปรแกรมปลอม IP + Crack [You must be registered and logged in to see this link.]
หรือดาวโหลด ProxyCap + IP + Crack [You must be registered and logged in to see this link.]
เมื่อ เราดาวโหลด เครื่องมือทั้ง 2 ข้อครบหมดแล้วมาเริ่มกันเลย ก็ทำการ ติดตั้ง เลยครับ ทั้ง 2 โปรแกรม
Proxy ทำหน้าที่ปลอม IP นะคับ โปรแกรมนี้
SocksChain ทำหน้าที่ scan IP ที่จะนำมาใช้
แค่นี้คงพอเข้าใจคร่าว ๆ นะคับ ต่อกันเลย
[You must be registered and logged in to see this link.]
1. เปิดโปรแกรม sockschain ไอ้ตัวนี้ละ ที่เราเอาไว้หา IP กันน่ะีพี่น้อง

[You must be registered and logged in to see this link.]
2. กด Update / กด Test all / สังเกตุ Proxy ที่มีรูปหลอดไฟเอาไว้ ให้เลือกเฉพาะ SOCK5 นะคับ ขอย้ำว่า SOCK5 เท่านั้นนะ
SOCK4 กับ HTTP ผมลองใช้แล้วต่อไม่ค่อยจะติดเลย

3. คลิกขวา ProxyCap (ขวาล่างของจอ) / เลือก Preferences

4. คลิ๊กตรงปุ่ม ที่ผมทำเครื่องหมายสีแดง เลยครับ ทำตามภาพเลยนะครับ

5. นำ IP ที่เราได้ใน ข้อ 2 มาใส่เลยครับ ใส่ให้ตรงช่องนะครับ และให้ถูกต้องไม่งั้น มันไม่รันนะคับ เสร็จแล้วก็กด OK

6. ให้เราเลือกที่ Rules และกดที่ปุ่ม ที่ผมทำเครื่องหมายสีแดง เลยครับ ตั่งแต่ขั้นตอนนี้ไปสำคัญมากนะคับ

7. ก็จะเห็นดังภาพ นะคับ

8. และให้เปลี่ยน ip ที่เราเลือกไว้ในช่อง Proxy Server เหมือนกับตัวอย่างในรูปนะคับ จากนั้น ให้พี่น้องกด OK เลยคับ

9. ก็เป็นอันเสร็จขั้นตอน ก็กด OK ไปเลยคับท่าน

10. เมื่อเสร็จทุกขั้นตอนแล้วก็ให้ ทดลองเปิดเว็บทดสอบดู ลองเข้า [You must be registered and logged in to see this link.] ก็ได้ มันจะบอกว่าเราเป็น IP ประเทศไหน เมื่อเปิดเว็บติดแล้ว ก็ทำการเปิดโปรแกรม camfrog แล้วทำการ connect ได้เลย ย้ำนะครับ ว่าถ้าเปิดเว็บติด camfrog ก็จะเชื่อมต่อติด ok นะครับคงไม่ งง กันนะ

เคล็ดลับ : เมื่อเข้า camfrog ได้แล้ว ให้เข้าห้องไหนก็ได้ครับ ในโซนนอก (โซนต่างประเทศ) แล้วให้กดส่องใครก็ได้ในห้อง พอส่องคนในห้องติดแล้ว ย้ำนะต้องส่องให้ติดก่อนนะ แล้วค่อยปิดโปรแกรม ProxyCap นะครับ ทีนี้เราก็จะกลายเป็น IP จริง แล้วสามารถ เข้าออก โซนต่างประเทศได้ เหมือนเราเล่นอยู่ต่างประเทศเลยครับ

มีอีกข้อนึงนะครับ ถ้าลองต่อ IP ต่างประเทศแล้ว มันต่อไม่ติด ก็ลองแสกนหา IP ตัวอื่นมาลองใส่แทน ขอย้ำนะครับ IP SOCK5 เท่านั้นนะครับที่จะนำมาใช้เพราะผมต่อทีไร ติดทุกทีถ้าเล่น SOCK5 ก็เป็นอันว่าจบ!!
หากมีข้อสงสัยหรือสอบถามเพิ่ม เติมก็โพสถามในบอร์ดได้เลยครับ หรือติดต่อ นาย cakez นะคับ

ลิงค์ดาวโหลดสำรองครับ ถ้าเผื่อข้างบนโหลดไม่ได้ อันนี้ผมอัพรวมให้ในโฟลเดอร์
เดียวกันเลยครับ แตกไฟร์มาข้างในจะมี ตัวแสกน proxy แล้วก็ โปรแกรม proxy cap + Crack

ดาวโหลด
dimistry
dimistry
Admin

http://http:redcyberclub.co.cc

ขึ้นไปข้างบน Go down

ปลอมตัว เข้าโซนนอก 18+ Empty Re: ปลอมตัว เข้าโซนนอก 18+

ตั้งหัวข้อ by kveera Thu Jul 01, 2010 6:46 pm

จะนำไปใช้เปิดเวปต้องห้ามของรัฐบาลไทย ขอบคุณมากครับ

kveera

: 75

ปลอมตัว เข้าโซนนอก 18+ Empty Re: ปลอมตัว เข้าโซนนอก 18+

ตั้งหัวข้อ by qawa Wed Mar 09, 2011 8:48 pm

ขอบคุณมากครับ

qawa

ขึ้นไปข้างบน